Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

Praput1981@hotmail.com

ฝากข้อความ สอบถาม (4336 อ่าน)

17 ส.ค. 2556 11:36

หากมีรายการไหนที่ท่านสนใจ หาไม่เจอจากทางหน้าเวป ท่านสามารถโพสก์ ฝากข้อความ สอบถาม ได้ที่นี่เลยครับ ทางเวปจะติดต่อ ตอบกลับท่านให้เร็วที่สุด หรือ ให้สอบถามโดยตรงที่ เบอร์โทร.หน้าเวปได้เลยครับ ท่านจะได้รับคำตอบรวดเร็ว ทันที และรายการไหนที่ท่านจองเกิน 3 วัน หากไม่มีการชำระเงิน ทางเวปต้องขอยกเลิกรายการ ที่ไม่มีการจ่ายชำระเงิน ภายในกำหนดนะครับ  หรือ โทร., แอด Line สอบถามข้อมูล ก่อนโอน เพื่อที่ว่าทางเวปจะได้ดำเนินการให้ท่านได้อย่างถูกต้องรวดเร็ว

ขอบคุณครับ

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

Praput1981@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image